Kinja Run Apk Zazzagewa Don Android [Sabon Wasan]

Shin kuna shirye don fuskantar wannan sabon wasan wasan inda cat ninja ke buƙatar gudu akan hanya madaidaiciya? Idan eh to yana da kyau ku sauke sabon sigar Kinja Run Apk. Kuma ku ji daɗin kunna wannan wasan ban mamaki akan layi.

Wasan ana iya buga shi akan layi kuma yana buƙatar intanet. Tunanin da ake amfani da shi anan ya bambanta kuma baya buƙatar biyan kuɗi. Lokacin da muka shigar kuma muka buga wasan mun sami tarin fasali daban-daban. Ciki har da babban mai sarrafa AI.

Tuna cikin wasan kwaikwayo, ba a taɓa buƙatar 'yan wasan su damu da sarrafa halin ba. Tsarin AI zai sarrafa motsi ta atomatik. Kuna son ra'ayi kuma kuna shirye don jin daɗin wannan sabon Wasan 2D tare da abokai sai ku shigar da Kinja Run Download.

Kinja Run Apk

Kinja Run Apk yana cikin mafi kyawun aikace-aikacen caca mai nauyi mai nauyi akan layi. Inda 'yan wasan za su ji daɗin doke dodanni da sauran matsaloli. Ta hanyar amfani da makamai masu ƙarfi da tasiri masu yawa a cikin wasa.

Ko da yake an riga an nutsar da kasuwar caca ta android tare da wasanni daban-daban. Amma duk da haka yawancin wasannin da ake iya kaiwa ana ɗaukar nauyi kuma suna cinye albarkatu masu yawa. Don haka waɗannan wasannin motsa jiki ba za a iya kunna su a cikin tsoffin na'urori ba.

Dalilin matsalar daidaitawa shine saboda ƙarancin albarkatu da ƙayyadaddun bayanai. Saboda waɗannan matsalolin, yan wasa suna neman mafi kyawun madadin wasan kwaikwayo na kan layi. Waɗancan suna da kyauta don yin wasa da shigarwa cikin sauƙi ba tare da wata matsala ba.

Bugu da ƙari, irin waɗannan wasan kwaikwayo ba su taɓa cinye albarkatu masu yawa ba. Abin da kawai waɗanda ke buƙata anan shine tsayayyen haɗin intanet. Don haka kun sami kwanciyar hankali kuma kuna son yin wasa a cikin wayar hannu sannan ku sauke Kinja Run Game.

Cikakkun bayanai na Ap

sunanKinja Run
versionv1.1.2
size344 MB
developerhabby
Sunan kunshincom.habby.kinjarun
pricefree
Android ake bukata5.1 da ƙari
categorygames - Action

Tsarin shigarwa da wasan wasa yana da sauƙi. Da farko, ana buƙatar yan wasa su zazzage sabon sigar fayil ɗin Apk daga nan. Da zarar an gama saukar da app na caca. Yanzu fara shigarwa tsari.

Bayan shigarwa, yan wasa suna buƙatar ƙaddamar da wasan. Zai ja 'yan wasan kai tsaye zuwa cikin babban dashboard. An kiyaye UI na wasan mai sauƙi kuma baya buƙatar ƙarin izini. Kawai danna allon taɓawa kuma ku ji daɗin wasan.

Tuna shafin farko yana gabatar da zaɓuɓɓukan maɓalli da yawa. Ciki har da Skins da sauran zaɓuɓɓukan da za su iya taimaka wa 'yan wasa su ji daɗin wasa mai santsi. Wadanda ba su gamsu da zaɓuɓɓukan tsoho ba yanzu za su iya canza waɗanda ke amfani da rukunin saiti.

Rukunin saitin yana da sauƙin kusanci daga ciki. Kodayake harshen da aka saba amfani da shi anan shine Ingilishi. Don a ce idan ba ku jin daɗin yaren Ingilishi. Sannan yan wasa zasu iya sauya harshe cikin sauƙi daga saita dashboard.

Ka tuna ana ɗaukar tsari mai sauƙi kuma mai sauƙin sauyawa daga zaɓi na musamman. Ka tuna duwatsu masu daraja da tsabar zinare suna da mahimmanci don haɓaka iko da buɗe fatu masu yawa. Don haka kun sami fasaha kuma kuna shirye don ɗaukar iko da shuwagabanni sannan ku saukar da Kinja Run Android.

Mahimmin fasali na Apk

 • Ka'idar caca kyauta ce don saukewa.
 • Sauƙi don shigarwa da kunnawa.
 • Shigar da wasan yana ba da damar kan layi.
 • Inda 'yan wasan za su iya nuna basirar wasan kwaikwayo.
 • Allon taɓawa zai taimaka sarrafa halin.
 • Matsar da yatsa hagu da dama na iya taimakawa wajen sarrafa jarumi.
 • Akwai haruffa da yawa waɗanda ake iya isa ga amfani da su.
 • Har ma fatu daban-daban ma ana iya zuwa.
 • Don buɗe waɗannan albarkatun suna buƙatar duwatsu masu daraja da tsabar zinare.
 • Hakanan duwatsu masu daraja suna da mahimmanci don haɓaka ƙarfin jaruntaka.
 • Ko da taimakawa wajen haɓaka gwarzon HP.
 • Yana tallafawa tallatawa na ɓangare na uku.
 • Koyaya, kallon waɗannan tallan zai taimaka samun lada da yawa.
 • Babu buƙatar rajista.
 • Babu buƙatar kuɗi.
 • Yanayin wasan wasan ya kasance mai sauƙi.
 • Ana buƙatar haɗin Intanet don kunna wasan kwaikwayo.

Screenshots na Wasan

Yadda Ake Sauke Kinja Run Apk

A halin yanzu app ɗin wasan yana samuwa don saukewa daga Play Store. Yawancin yan wasan android sun yi rajistar wannan korafi game da matsalar rashin isarsu. Ana iya haifar da matsalar saboda rashin kayan aiki da matsalar daidaitawa.

To me yakamata yan wasan android suyi a irin wannan yanayi? Don haka kun rikice kuma neman mafi kyawun madadin madadin dole ne ku ziyarci gidan yanar gizon mu. Domin anan a gidan yanar gizon mu muna ba da ingantattun fayilolin Apk na asali ne kawai.

Shin Yana da Lafiya Don Sanya Apk

App na caca da muke gabatarwa anan ana samo shi kai tsaye daga kantin sayar da kayan aiki. Ko da kafin bayar da Apk a ciki download sashe. Mun riga mun shigar da shi a cikin na'urori da yawa. Bayan shigar da wasan mun same shi santsi kuma yana aiki don kunna shi.

Akwai ton na sauran irin wannan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo da aka buga akan gidan yanar gizon mu. Idan kuna sha'awar kunna waɗancan gameplays ɗin to ku shigar da fayilolin Apk da aka bayar. Wadanne ne Wasan Yunwar Lamu Apk da kuma The True Sinadaran Game Apk.

Kammalawa

Idan kana neman cikakkiyar aikace-aikacen wasan caca na kan layi. Wannan ba cikakke ba ne kawai game da wasa amma kuma ana iya shigar dashi a cikin duk wayowin komai da ruwan. Sa'an nan kuma game da wannan, muna ba da shawarar waɗancan 'yan wasan su shigar da Kinja Run Apk kuma su more santsi gameplay akan layi kyauta.

Download Link

Leave a Comment