Zazzage mataki mai yawa na Apk don Android [Pedometer 2022]

An riga an zubar da kasuwar android tare da kuri'a na aikace-aikace daban-daban. Wannan yana taimakawa wajen kirga matakan daidaikun mutane. Amma duk da haka yawancin waɗannan ƙa'idodin da ake iya kaiwa ba su kai ga alama ba kuma ba su taɓa bayar da ingantattun ƙididdiga ba. Yanzu shigar da Mataki A Lot na iya taimakawa wajen samun ingantattun lambobi.

Lokacin da muka shigar da aikace-aikacen da kuma bincika zaɓuɓɓukan da za a iya kaiwa. Sa'an nan kuma same shi mai sauƙi kuma daidai a cikin tattara adadin matakai. Ko da yake an riga an sauƙaƙe wa wayoyin hannu tare da aikace-aikace iri ɗaya.

Koyaya, waɗannan na iya buƙatar siyan biyan kuɗi na ƙima. Bugu da ƙari, ƙa'idodin da ake iya isa ga kyauta na iya neman izini mara amfani. Ba da izini ga waɗannan izini zai ƙara haɗarin wayar hannu. Don haka la'akari da matsalar a nan mun gabatar da wannan sabon App App.

Menene Step A Lot Apk

Mataki A Lot Android aikace-aikace ne na lafiyar kan layi & aikace-aikacen motsa jiki na Android. Yanzu haɗa takamaiman aikace-aikacen zai ba masu amfani da android damar tattara ingantattun ƙididdiga game da jimlar matakai. Kuma yana ba da wannan nau'in wasa daban.

Lokacin da muka bincika kasuwa kuma muka shigar da waɗannan aikace-aikacen iri ɗaya iri ɗaya. Sannan aka sami yawancin waɗanda ake ganin shahara suna buƙatar biyan kuɗi. Waɗannan kayan aikin iri ɗaya na iya da'awar bayar da sigar kyauta.

Duk da haka nau'ikan kyauta ba su taɓa samar da ingantattun adadi ba. Ko da babu fa'ida don amfani da kayan aikin kyauta. Domin yawancin waɗancan na iya neman izinin da ba dole ba. La'akari da matsalolin tsaro da taimakon mai amfani da android.

Masu haɓakawa sun yi nasara wajen kawo wannan sabon Pedometer Kudi. Wannan yana ba da hanyar sadarwa mai dacewa ta wayar hannu tare da fasali daban-daban. Yanzu kunna zaɓuɓɓukan asali na iya taimakawa wajen tattarawa da nuna ingantattun ƙididdiga game da matakan tafiya.

Cikakkun bayanai na Ap

sunanMataki A Lutu
version1.0.0
size46 MB
developertinatech
Sunan kunshincom.step.alot
pricefree
Android ake bukata4.1 da ƙari
categoryapps - Kayayyakin aiki,

Me yasa muke kiran aikace-aikacen pedometer? Domin na’urar na’urar na’ura ce da ‘yan wasa ke amfani da ita wajen kirga matakan tafiya a yayin da ake yin nisa. Koyaya a cikin ƙarin, aikace-aikacen da muke gabatarwa anan na iya taimakawa da sauran ayyuka.

Wannan ya haɗa da Rufe Nisa, Jimlar Kcal Burn da Timer. Waɗannan zaɓuɓɓuka guda uku galibi ba a iya samun su a cikin mita na dijital. Domin a ce idan mutum ya yi nasara wajen yin wani tazara. Sannan zai/ta iya samun tsabar zinare.

Ana iya fansar tsabar kuɗin zuwa tsabar kuɗi na gaske. Ko da yake ba mu da'awar game da samun tsarin. Amma wasu masana sun yi imanin wannan zai taimaka wajen samun kuɗi mai kyau. A ƙasa nan cikin bita, za mu bincika aikace-aikacen sosai.

Bugu da ƙari, muna tattauna cikakkun bayanai game da tsarin samun kuɗi a taƙaice. Akwai yalwar sauran aikace-aikace iri ɗaya ana iya samun su kuma suna ba da sabis iri ɗaya. Amma waɗannan na iya tilasta mai amfani don siyan biyan kuɗi don samun damar ma'aunin samun kuɗi.

Wannan ba komai bane illa bayanai na yaudara. Koyaya a nan mai amfani ba zai taɓa tilastawa siyan kowane biyan kuɗi ba. Bugu da ƙari, yana ba da dashboard mai wadatar wasanni. Yanzu yin waɗannan wasannin zai taimaka wajen samun tsabar kuɗi. Don haka kuna shirye sannan ku shigar da Zazzage Mataki A Lot.

Mahimmin fasali na Apk

 • Fayil ɗin Apk kyauta ne don zazzagewa.
 • Babu rajista.
 • Babu biyan kuɗi.
 • Hanyar sada zumunci.
 • Sauki don amfani da shigar.
 • Haɗa aikace-aikacen zai ba da sabis na pro daban-daban.
 • Ciki har da bayar da bayanai game da matakan tafiya.
 • Hakanan yana nuna cinye Kcal.
 • Hakanan za'a nuna jimlar tazarar da mutum ya rufe.
 • Ana ƙara ingantaccen lokaci.
 • Wannan lokacin zai taimaka wajen tantance aikin mutum.
 • Yana tallafawa tallatawa na ɓangare na uku.
 • Amma zai bayyana akan allo da wuya.
 • Kallon tallace-tallace zai taimaka samun lada daban-daban.
 • Ana iya samun tsabar zinare ta hanyar shiga cikin wasan.
 • Ko da rufe nesa ta hanyar ɗaukar matakai kuma zai taimaka wajen samun tsabar zinare.
 • Tsabar da aka samu za su taimaka tattara lada daban-daban.
 • Bugu da ƙari, waɗannan tsabar kudi ana iya fansa su cikin tsabar kuɗi na gaske.

Screenshots na App

Yadda Ake Sauke App A Step A Lot

Lokacin da muka ambata game da zazzage sabuwar sigar fayilolin Apk. Masu amfani da android za su iya dogara akan gidan yanar gizon mu saboda a nan gidan yanar gizon mu muna ba da ingantattun fayiloli ne kawai. Ko da aikace-aikacen yana iya samun damar shiga daga playstore.

Duk da haka da yawa masu amfani da android na iya fuskantar wannan babbar matsala wajen samun damar fayilolin Apk kai tsaye. To me ya kamata wadancan masu amfani da android suyi a irin wannan yanayi? Don haka kun rikice to gara ku ziyarci gidan yanar gizon mu kuma ku saukar da sabon sigar Apk kyauta.

Mataki mai yawa zamba ko Gaskiya

Ko da yake ba mu kaɗai ne masu wannan aikace-aikacen ba. Koyaya, mun shigar da aikace-aikacen kuma mun sami wannan zaɓi na kai tsaye don samun tsabar kudi. Hatta 'yan wasa suna iya samun sauƙin waɗannan tsabar kudi ta hanyar shiga cikin wasan cube.

Koyaya, har yanzu ba za mu iya shaida kowane zaɓi kai tsaye na samun kuɗi na gaske ba. Ko da an kasa samun zaɓi kai tsaye na fansar tsabar kudi. Don haka ba zai zama kuskure ba idan muka yanke shawarar cewa masu amfani ba za su iya samun tsabar kuɗi kai tsaye ta aikace-aikacen ba.

Anan akan gidan yanar gizon mu mun riga mun raba yawancin sauran aikace-aikace makamantansu. Wannan yana taimaka wa masu amfani da android wajen cin gajiyar ayyukan pro kyauta. Don bincika waɗancan madadin hanyoyin da fatan za a bi hanyoyin da aka bayar waɗanda suke RunTopia Apk da kuma Zazzage VIP Virtual Apk.

Kammalawa

Idan da gaske kuna sane game da lafiyar ku da neman aikace-aikace. Wannan yana taimaka wa masu amfani da android wajen samun ingantattun alkaluma game da abokan gaba da suka cinye da lokacin da aka ɗauka ciki har da matakai. Sannan waɗancan yakamata su shigar da Mataki A Lot Apk kuma su ji daɗin fasalulluka.

Download Link

Leave a Comment