Zazzagewar Fim na Zero don Android [Sabon Fina-finai]

Idan kun gaji da kallon abun ciki da fina-finai iri ɗaya akai-akai. Da kuma neman wani sabon dandali na musamman wanda ke taimakawa wajen samar da sabbin Fina-finai da Silsilar. Sa'an nan game da wannan, muna ba da shawarar waɗanda masu amfani da android shigar Zero Film Apk.

Ana ɗaukar aikace-aikacen android kyauta don saukewa kuma baya buƙatar biyan kuɗi. Bugu da kari, dandali yana da sauƙin isa cikin duk wayoyin hannu na android. Duk abin da suke buƙata anan shine sabon sigar App na Fim.

Ana iya samun damar shiga daga nan tare da zaɓin dannawa ɗaya. Da zarar an gama saukewa, yanzu fara aiwatar da shigarwa. Bayan kammala shigarwa tsari, yanzu samun dama ga babban gaban dashboard na Zero Film App da kuma more ton na bidiyo for free.

Menene Zero Film Apk

Zero Film Apk wani aikace-aikacen nishaɗi ne na kan layi na ɓangare na uku da ke tallafawa ta hanyar Zero Film Corp. Manufar ƙaddamar da wannan madadin android app. Shin don samar da amintacciyar hanya wacce ke taimakawa a kallon sabbin bidiyoyi tare da zaɓin dannawa ɗaya.

Har zuwa wannan lokacin, akwai ton na sauran dandamali na nishaɗi iri ɗaya ana iya samun su akan layi. Ciki har da Netflix, Amazon Prime, Zee5 da Disney da dai sauransu. Duk da haka duk shahararrun dandamali da aka ambata ana ɗaukar su a matsayin ƙima kuma suna buƙatar biyan kuɗi.

Ba tare da siyan biyan kuɗi ba, ba shi yiwuwa a sami dama ga babban dashboard. Farashin biyan kuɗi na iya wuce ɗaruruwan daloli. Don haka magoya baya sun fara nemo mafi kyawun dandamali na kan layi, waɗanda ke ba da damar samun abun ciki kyauta kyauta.

Hatta buƙatun irin waɗannan dandamali na kyauta na kan layi ya ƙaru sosai akan lokaci. Koyaya, kasuwa ba ta yi nasara ba wajen samar da sabon abun ciki. Don haka la'akari da taimakon fan, anan masu haɓakawa sun gabatar da sabon Zero Film Android.

Cikakkun bayanai na Ap

sunanFim Din
versionv5.8
size25 MB
developerAbubuwan da aka bayar na Zero Film App Corp
Sunan kunshinsifili.fim.hd
pricefree
Android ake bukata5.0 da ƙari
categoryapps - Entertainment

Wanne ana ɗaukar kyauta don samun damar kan layi kuma yana ba da ɗimbin Fina-Finai da Silsilar tare da zaɓin dannawa ɗaya. Duk abin da magoya baya ke buƙata anan shine sabon sigar fayil ɗin Apk. Yanzu haɗa shi cikin wayar android kuma ku ji daɗin abun ciki.

Don sa abun cikin ya zama mafi aminci ga mai amfani, masu haɓakawa suna dasa waɗannan fassarar cikin bidiyoyi. Saboda haka yanzu karanta subtitles kuma zai sa tsarin fahimtar sauƙi da sauƙi. Bugu da kari, Ana haɗa Sabar Sauri da Tacewar Bincike na Musamman.

Ana ƙara dashboard ɗin saitin ci gaba a ciki don taimakon mai amfani. Yanzu samun damar zaɓin saitin zai taimaka gyaggyara ayyuka na asali gami da kunnawa/musa tunatarwar turawa. Haka kuma, masu haɓakawa kuma suna dasa na'urar bidiyo da aka gina.

A yawancin dandamali na kan layi kyauta, masu amfani da android na iya tilasta shigar da 'yan wasa na ɓangare na uku. Domin irin waɗannan dandamali ba su taɓa goyan bayan ingantattun na'urar bidiyo ba. Koyaya, ana warware wannan batu ta dindindin ta ƙara wannan inbuilt na'urar bidiyo.

Ka tuna don watsa abun ciki yana buƙatar tsayayyen haɗin kai. Ƙari ga haka, ƙwararrun sun karbi bakuncin fayilolin app da abun ciki a cikin sabar masu sauri. Don haka masu kallo za su iya jin daɗin yawo cikin santsi akan jinkirin intanet. Idan kuna son aikace-aikacen kuma kuna son amfani da shi to ku shigar da Zazzagewar Fim na Zero.

Mahimmin fasali na Apk

 • Kyauta don saukewa.
 • Mai sauƙin amfani da shigarwa
 • Zazzagewa tare da zaɓin dannawa ɗaya.
 • Haɗa ƙa'idar tana ba da dama kai tsaye zuwa tarin nishaɗi.
 • Wato sun haɗa da Fina-finai da Silsilar.
 • Ba a iya isa ga IPTVs.
 • Ana rarraba bidiyon zuwa nau'ikan arziki.
 • Kowane rukuni zai ba da abubuwan da ke cikin tushen.
 • Yana tallafawa tallatawa na ɓangare na uku.
 • Amma zai bayyana bayan izinin mai amfani.
 • Ana amfani da sabar masu sauri duka fayilolin aikace-aikacen da abun ciki.
 • Tura sanarwar tunatarwa zai taimaka samun sabbin abubuwan sabuntawa.
 • Ana ƙara mai kunna bidiyo na ciki.
 • Babu rajista da ake buƙata.
 • Babu biyan kuɗi da ake buƙata.
 • An kiyaye ƙa'idodin ƙa'idar aiki mai sauƙi.

Screenshots na App

Yadda Ake Download Zero Film Apk

A baya sabon sigar fayil ɗin Apk ana iya samun damar shiga daga Play Store. Koyaya, yanzu ba za'a iya samun damar shiga ba. Ba mu da tabbacin dalilan da suka sa aka cire fayil ɗin Apk daga Play Store.

Duk da haka magoya bayan suna neman samun damar sabon sigar fayil ɗin Apk. Amma duk da haka sun kasa samun madogara guda ɗaya na wannan. Don haka mayar da hankali ga bukatar mai amfani da android, a nan kuma muna ba da sabon nau'in fayil ɗin Apk a cikin sashin saukewa.

Shin Yana da Lafiya Don Sanya Apk

Fayil ɗin aikace-aikacen da muke gabatarwa anan asali ne kawai. Haka kuma, mun riga mun shigar da aikace-aikacen a cikin na'urori da yawa. Bayan shigar da aikace-aikacen mun same shi amintacce kuma yana da aminci don shigarwa. Ko da zaɓin rajista yana ci gaba da mai da hankali kan buƙatun.

Gidan yanar gizon mu yana da wadata a cikin aikace-aikacen nishaɗi iri ɗaya. Waɗanda suke shirye don shigarwa da bincika waɗancan madadin apps dole ne su bi hanyoyin haɗin gwiwa. Wadanne ne OSEE.IN Apk da kuma Digi Movie Plex Apk.

Kammalawa

Don haka kuna shirye don samun damar dandalin kan layi. Wannan ba wai kawai yana bayar da fina-finai na gaske ba har ma yana samar da sabbin abubuwan da za a watsa. Don haka mayar da hankali ga buƙatun mai son da buƙatun, masu haɓakawa sun yi nasara wajen kawo wannan sabon shirin Fim na Zero Apk.

Download Link

Leave a Comment